Published On: Mon, Mar 12th, 2018

ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಕುಳಿತು ತಿಂಗಳಿಗೆ 40 ಸಾವಿರ ರೂ.ವರಗೆ ಸಂಪಾದಿಸಿ!

625963070

ನವದೆಹಲಿ: ಏರುತ್ತಿರುವ ಹಣದುಬ್ಬರದಲ್ಲಿ, ಕೇವಲ ಸಂಬಳವನ್ನು ನಂಬಿ ಮನೆ ನಿಭಾಯಿಸುವುದು ಕಷ್ಟದ ಕೆಲಸ. ಮನೆಯ ವೆಚ್ಚದ ಹೊರತಾಗಿ, ಅನೇಕ ಇತರ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ, ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆದಾಯದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಅನೇಕ ಕಡೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಅಥವಾ ಆದಾಯಗಳು ಇವೆ, ಇದರಿಂದ ಅವರು ಕೆಲಸದ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು. ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ವಿಶೇಷ ವಿಷಯ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ನಾವು ನಿಮಗೆ ಇಂತಹ ಐದು ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಮೊಬೈಲ್ ಟಿಫಿನ್ ಸೇವೆ (Mobile Tiffin Service)
ಟಿಫಿನ್ ಸೆಂಟರ್ ವ್ಯವಹಾರವು ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ವೇಗವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಮಹಿಳೆಯರೊಂದಿಗೆ, ಪುರುಷರು ಈ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಮೊಬೈಲ್ ಟಿಫಿನ್ ಸೆಂಟರ್ ಯಾವುದೇ ವಾಣಿಜ್ಯ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಗಳಿಸುವ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕು, ಆದರೆ ಅದು ಎಂದಿಗೂ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವ ವ್ಯವಹಾರವಲ್ಲ. ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ, ಅದನ್ನು ಹಣಗಳಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಸರಿಯಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

ಭಾಷಾಂತರಕಾರ(Translator)
ಭಾಷಾಂತರಕಾರರಾಗಿ, ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಕೆಲಸವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಗುಜರಾತ್, ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಅಥವಾ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಯಾವುದೇ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಇದಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೇಡಿಕೆಯಿದೆ. ನಿಮಗಾಗಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಭಾಷೆಯನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅನೇಕ ಕಂಪನಿಗಳು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿವೆ. 15 ರಿಂದ 20 ಸಾವಿರ ರೂಪಾಯಿಗಳು ಈ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ ಆದಾಯ. ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಕಂಪೆನಿಯಾಗಿ ಕೂಡ ಸ್ಥಾಪಿಸಬಹುದು.

ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ಕಂಪೆನಿಯ ಮುಕ್ತ ಮಾರಾಟಗಾರರು(Free sellers in e-commerce company)
ನೀವು ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ಕಂಪೆನಿಯನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ನೆಲಮಾಳಿಗೆಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಹಣ ಗಳಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಮತ್ತು ಈ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವುದು ಮುಖ್ಯ. ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ಕಂಪೆನಿಗಳ ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್, ಅಮೆಜಾನ್, ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಡೀಲ್ ವ್ಯಾಪಾರವು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ. ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು.

ಯೋಗ ಶಿಕ್ಷಕ(Yoga teacher) 
ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಜನರು ತುಂಬಾ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಯೋಗದ ಕಡೆಗೆ ಜನರ ಆಕರ್ಷಣೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದರೆ, ನೀವು ಯೋಗ ಶಿಕ್ಷಕರಾಗಿ ವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಹಣ ಇಲ್ಲದೆ ಆರಂಭಿಸಲು ಇದು ಉತ್ತಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. 30 ರಿಂದ 35 ಸಾವಿರ ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಸುಲಭವಾಗಿ ಗಳಿಸಬಹುದು.

ಮನೆ ಪಾಠ(Home tutor) 
ನೀವು ಗಣಿತ ಅಥವಾ ಸೈನ್ಸ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನಿಂದ ಪದವೀಧರರಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಹೋಮ್ ಟ್ಯೂಟರ್ ಆಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಹಣ ಗಳಿಸಬಹುದು. ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ, ಗಣಿತಶಾಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನ ಶಿಕ್ಷಕರಿಗೆ ಮನೆ ಬೋಧಕನಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಬೇಡಿಕೆಗಳಿವೆ. ದೆಹಲಿ, ಮುಂಬೈ ಮುಂತಾದ ನಗರಗಳಲ್ಲಿ, ಹೂಡಿಕೆಯಿಲ್ಲದೆಯೇ ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಸಮಯದಲ್ಲೇ ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. 15 ರಿಂದ 20 ಸಾವಿರ ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಬಯಸುವುದಾದರೆ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ತರಬೇತಿ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಸಹ ತೆರೆಯಬಹುದು.

Leave a comment

XHTML: You can use these html tags: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>

Get Immediate Updates .. Like us on Facebook…

Visitors Count Visitor Counter